పోటీ చేయ‌బోయే 105 మంది అభ్య‌ర్థులు వీరే కేసీఆర్

Breaking News

హోమ్        తెలంగాణ      న్యూస్

telangana cm kcr
Updated:  2018-09-06 03:46:51

పోటీ చేయ‌బోయే 105 మంది అభ్య‌ర్థులు వీరే కేసీఆర్

వ‌చ్చే ఎన్నిక‌ల్లో టీఆర్ఎస్ పార్టీ ఎలాంటి పొత్తులు పెట్టుకోకుండా ఒంట‌రిగానే పోటీ చేస్తుందని ముఖ్య‌మంత్రి కేసీఆర్ స్ప‌ష్టం చేశారు. ఈ రోజు అసెంబ్లీ స‌మావేశాలు ర‌ద్దు అయిన త‌ర్వాత ఆయ‌న తెలంగాణ భ‌వ‌న్ లో మాట్లాడుతూ 2014లో అధికారంలోకి వ‌చ్చిన టీఆర్ఎస్ అనేక అభివృద్ది కార్య‌క్రమాలు చేసింద‌ని  తాము చేసే అభివృద్ది చూసి దేశంలో ఉన్న రాష్ట్రాల‌న్ని ప్ర‌శంసిస్తున్నాయ‌ని ఆయ‌న స్ప‌ష్టం చేశారు. 
 
అంతేకాదు త‌మ అభివృద్దిని చూసి ఎక‌నామిక్స్ టైమ్స్ ప‌త్రిక‌లో కూడా వ‌చ్చింద‌ని ఆయ‌న కొనియాడారు. అంతేకాదు ఈ ఆర్థిక సంవ‌త్స‌రంలో తెలంగాణ వృద్ది రేటు 21.96 శాతం సాదించింద‌ని కేసీఆర్ అన్నారు. దేశంలోని 10 రాష్ట్రాలు మాత్ర‌మే రెండంకెల మాట్లాడుతున్నార‌ని ఆయ‌న మండిప‌డ్డారు. అంతేకాదు నీటి పారుద‌ల ప్రాజెక్ట్ ల‌ను అడ్డుకున్న‌ది ఎవ‌రో రాష్ట్ర ప్ర‌జంద‌రికి తెలుసని ఆయ‌న స్ఫ‌ష్టం చేశారు. 
 
అంతేకాదు వ‌చ్చే ఎన్నికల్లో పోటీ చేయ‌బోయే  105 మంది అభ్య‌ర్ధుల‌ను కూడ ఆయ‌న ప్ర‌క‌టించారు. తెలంగాణ‌లో 119 సీట్ల‌కు గాను ఆయ‌న 105 మంది అభ్య‌ర్ధుల‌ను ప్ర‌క‌టించారు. ఇందులో అంద‌రు సిట్టింగ్ ఎమ్మెల్యేల‌కు వారి సీట్ల‌ను వారికే కేటాయించారు కేసీఆర్. అయితే ఇద్ద‌రు ఎమ్మెల్యేల‌కు నిరాక‌ర‌ణ‌. మిగిలిన 14 ఎమ్మెల్యేల‌ను ప్ర‌త్యేకంగా పిలిపించుకుని తాను మాట్లాడిన త‌ర్వాత వారికి టికెట్లు కేటాయిస్తాన‌ని స్ప‌ష్టం చేశారు.
 
తెలంగాణ రాష్ట్ర స‌మితి..
ఎమ్మెల్యే అభ్యుర్ధుల లిస్ట్‌..
 
Bhadradri Kothagudem
1. Bhadrachalam : Dr.Thellam Venkat Rao
2. Pinapaka : Payam Venkateshwarlu
3. Ashwaraopet : Thati Venkateshwarlu
4. Yellendu : Koram Kanakaiah
5. Kothagudem : Jalagam Venkat Rao
 
Khammam
6. Khammam : Puvvada Ajay Kumar
7. Paleru : Tummala Nageshwar Rao
8. Wyra : Banoth Madan Lal
9. Madhira : Lingala Kamalraj
10. Sathupalli : Pidamarthi Ravi
 
Mahabubabad
11. Mahabubabad : Banoth Shanker Naik
12. Dornakal : D S Redya Naik
 
Warangal(Rural)
13. Parkala : Challa Dharma Reddy
14. Narsampet : Peddi Sudershan Reddy
15. Wardhannapet : Aroori Ramesh
 
Warangal(Urban)
16. Warangal West : Dasyam Vinay Bhasker
 
Jayashankar Bhupalapalli
17. Bhupalapalli : S.Madhusudhana Chary
18. Mulugu : Ajmira Chandulal
 
Jangoan
19. Jangaon : Muthireddy Yadagiri Reddy
20. Station Ghanpur : Dr.Thatikonda Rajaiah
21. Palakurthi : Errabelly Dayakar Rao
 
Nalgonda
22. Nalgonda : Kancharla Bhupal Reddy
23. Miryalaguda : N.Bhasker Rao
24. Nagarjuna Sagar : Nomula Narsimaiah
25. Devrakonda : Ramavath Ravindra Kumar
26. Munugodu : Kusukuntla Prabhaker Reddy
27. Nakrekal : Vemula Veeresham
 
Suryapet
28. Suryapet : Gunthakandla Jagadeesh Reddy
29. Tungaturthi : Gyadari Kishore Kumar
 
Yadadri Bhuvanagiri
30. Aleru : Smt.Gongidi Sunitha
31. Bhuvanagiri : Pylla Sekhar Reddy
 
Nizamabad
32. Nizamabad Urban : Ganesh Bigala
33. Nizamabad Rural : Bajireddy Goverdhan
34. Armoor : Ashannagari Jeevan Reddy
35. Balkonda : Vemula Prashanth Reddy
36. Bodhan : Shakeel Ahmed
 
Kamareddy
 
37. Banswada : Pocharam Srinivas Reddy
38. Kamareddy : Gampa Govardhan
39. Jukkal : Hanumanthu Shinde
40. Yellareddy : Enugu Ravinder Reddy
 
Adilabad
41. Adilabad : Jogu Ramanna
42. Boath : Rathod Babu Rao
43. Khanapur : Smt.Rekha Naik
 
Asifabad
44. Asifabad : Smt.Kova Laxmi
45. Sirpur Kagaz Nagar : Koneru Konappa
 
Nirmal
46. Nirmal : Allola Indra Karan Reddy
47. Mudhole : G.Vittal Reddy
 
Mancheryal
48. Mancheryal : Nadipelli Diwakar Rao
49. Bellampally : Durgam Chinnaiah
50. Chennur : Balka Suman
 
Karimnagar
51. Karimnagar : Gangula Kamalakar
52. Huzurabad : Eetala Rajender
53. Manakondur : Rasamai Balakishan
 
Siricilla
54. Siricilla : K T Rama Rao
55. Vemulawada : Chennamaneni Ramesh
 
Jagityal
56. Jagityal : Dr M.Sanjay Kumar
57. Korutla : Kalavakuntla Vidyasagar Rao
58. Dharmapuri : Koppula Eeshwar
 
Peddapally
59. Peddapally : Dasari Manohar Reddy
60. Manthani : Putta Madhukar
61. Ramagundam : Somarapu Sathyanarayana
 
siddipet
62. Siddipet : Tanneru Harish Rao
63. Dubbaka : Solipeta Ramalinga Reddy
64. Gajwel : Kalvakuntla Chandrasekhar Rao
65. Husnabad : Vodithela Satish Kumar
 
Medak
66. Medak : Smt.M.Padma Devender Reddy
67. Narsapur : Chilumula Madan Reddy
 
Sangareddy
68. Sangareddy : Chintha Prabhakar
69. Narayankhed : M.Bhupal Reddy
70. Andhole : Chanti Kranthi Kiran
71. Patancheruvu : Gudem Mahipal Reddy
 
Mahaboobngar
72. Mahaboobngar : V.Srinivas Goud
73. Jadcherla : Dr Chernakola Laxma Reddy
74. Devarakadra : Ale Venkateshwar Reddy
75. Narayanpet : S.Rajender Reddy
76. Makthal : Chittem Ram Mohan Reddy
 
Nagarkurnool
77. Nagarkurnool : Marri Janardhan Reddy
78. Kollapur : Jupally Krishna Rao
79. Achampet : Guvvala Bal Raj
80. Kalwakurthy : G.Jaipal Yadav
 
Wanaparthy
81. Wanaparthy : Singi Reddy Niranjan Reddy
 
Gadwal
82. Gadwal : Bandla Krishna Mohan Reddy
83. Alampur : Vallur Mallepogu Abraham
 
Vikarabad
84. Parigi : Koppula Mahesh Reddy
85. Thandur : Patnam Mahender Reddy
86. Kodangal : Patnam Narender Reddy
 
Rangareddy
87. Shadnagar : Y.Anjaiah Yadav
88. Rajendra Nagar : T.Prakash Goud
89. Maheshwaram : Teegala Krishna Reddy
90. Ibrahimpatnam : Manchireddy Kishan Reddy
91. Serilingam Pally : Arekapudi Gandhi
92. L B Nagar : Muddagoni Rammohan Goud
93. Chevella : Kale Yadaiah
 
Malkajgiri-Medchal
94. Quthbullapur : K P Vivekananda
95. Kukatpally : Madavaram Krishna Rao
96. Uppal : Bethi Subhash Reddy
 
Hyderabad
97. Secunderabad : T.Padma Rao Goud
98. Sanath Nagar : Talasani Srinivas Yadav
99. Cantonment : G.Sayanna
100. Jubilee Hills : Maganti Gopinath
101. Yakathpura : Sama Sundar Reddy
102. Chandrayana Gutta : M.Seetharam Reddy
103. Karwan : T.Jeevan Singh
104. Bahdurpura : Inayath Ali Baqri
105. Nampally : Munukuntla Anand Goud

షేర్ :

Comments

0 Comment

తాజా వార్తలు

Copyright © Janahitham. All rights reserved. Designed by Aakruti.